Kufanya **ervice oil* kwenye gari ni muhimu sana kwa utunzaji na ufanisi wa injini. Hapa kuna sababu kuu za kufanya huduma hii mara kwa mara: 1.Kulinda na Kudumisha Injini - Mafuta ya injini husaidia kulainisha sehemu za injini ili zisichakazane haraka kutokana na msuguano. - Huondoa uchafu na masalia yanayoweza kuzuia utendaji mzuri wa injini. 2. Kuboresha Utendaji wa Gari - Injini inayopata huduma ya mara kwa mara hufanya kazi kwa ufanisi zaidi. - Inapunguza msuguano wa sehemu za ndani ya injini, hivyo kuongeza nguvu na utendaji wake. 3.Kuongeza Uhai wa Injini - Mafuta machafu yanaweza kusababisha uchakavu wa injini haraka. - Kubadilisha mafuta mara kwa mara husaidia injini kudumu kwa muda mrefu bila matatizo makubwa. 4.Kupunguza Matumizi ya Mafuta (Fuel Consumption) - Injini safi na yenye mafuta mazuri hufanya kazi vizuri bila kutumia mafuta mengi. - Mafuta mabovu au machafu y...
18 Nation Media Online ni blogu inayoleta habari, maudhui ya burudani, na taarifa za kisasa kutoka duniani kote. Tunazungumzia kuhusu kila kitu kinachohusu wasanii, sinema, muziki, mitindo, na utamaduni wa kisasa. Kama unavyofahamu, dunia ya burudani inabadilika kila wakati, na 18 Nation Media Online ni jukwaa lako la kujua yaliyo moto katika sekta hii. Pamoja na makala za kina, mahojiano, na vipindi vya burudani, tunalenga kutoa maudhui ya kipekee na ya kuelimisha kwa wasomi wa kila umri. Hapa

Comments
Post a Comment